ราคา 5500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 63.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 87301.59 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า | Lumpini Suite Pinklao | ลุมพินี ปิ่นเกล้า | Lumpini Pinklao

ThaiProperty
0819134303
2022-04-26 03:11:35.0
เลขที่ประกาศ: 395363
รายละเอียดเพิ่มเติม

ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ คอนโด ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า
Ref No.LS-PK00631S
พื้นที่ทั้งหมด: 35.03 ตร.ม.
ขนาด : 2 ห้องนอน
ชั้น: 7
อาคาร : A
สภาพห้องชุด: เฟอร์นิเจอร์บางส่วน
===========================
ราคาเช่า: 5.5 ล้านบาท
===========================
รายละเอียดและช่องทางการติดต่อ :
คุณกิ๊ก โทร.063-204-6254 (เวลา 08.30-17.30น.)
คุณแพท โทร.081-913-4303 (เวลา 08.30-17.30น.)
-----------------------------------------------------
สถานที่ใกล้เคียงอื่นๆ :
1. พาต้า ปิ่นเกล้า
2. ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า
3. ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 2
4. เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า
5. เมเจอร์ ปิ่นเกล้า

ที่ตั้ง:
ริมถนนสมเด็จพระปิ่นเกล้า แขวงบางยี่ขั น เขตบางพลัด กรุงเทพมหานคร ห่างจากแยกบรมราชชนนีประมาณ120 เมตร ห่างจากสะพาน สมเด็จพระปิ้นเกล้าประมาณ1 กิโลเมตร และห่างจากห่างพาต้าปิ่นเกล้าประมาณ140 เมตร
วันที่เริ่มโครงการ:
2008-01-01 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
21 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
541 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า Lumpini Suite Pinklao มีทั้งหมด 21 ชั้น ชั้น 1 - 4 เป็นที่จอดรถ จำนวน 320 คัน ชั้น 5 สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ซาวนา สิ่งอำนวยความสะดวก อื่นๆ ชั้น 6-21 เป็นห้องชุดพักอาศัย 1 ห้องนอน: พื้นที่ 35.00-45.50 ตร.ม. จำนวน 439 ยูนิต 2 ห้องนอน: พื้นที่ 63.00-64.00 ตร.ม. จำนวน 102 ยูนิต